![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2022/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/9ae21a71-1c03-4325-b423-569c4ff9282e.jpg)
กิจกรรมขันโตกสัมพันธ์ และกิจกรรมสานสัมพันธ์น้องพี่ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (อก.สัมพันธ์) ประจำปีการศึกษา 2564
วันเสาร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2564 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร ได้ให้เกียรติเป็นประธานกิจกรรมขันโตกสัมพันธ์ และกิจกรรมสานสัมพันธ์น้องพี่ คณะอุตสาหกรรมเกษตร (อก.สัมพันธ์) ประจำปีการศึกษา 2564 ผ่านระบบ ZOOM โดยกิจกรรมดังกล่าวมีวัตถุประสงค์เพื่อสานสัมพันธ์อันดีระหว่าง นักศึกษาและอาจารย์ รวมถึงความสัมพันธ์ระหว่างรุ่นพี่รุ่นน้องคณะอุตสาหกรรมเกษตร ผ่านการพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ซึ่งกันและกัน