![post-image](/web/images/thumbnail/20220221163913.png)
กิจกรรมผู้บริหารพบปะบุคลากร สาขาวิชาเทคโนโลยีการพัฒนาผลิตภัณฑ์
คณะฯ ได้จัดกิจกรรมผู้บริหารพบปะบุคลากรสาขาวิชาเทคโนโลยีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ เพื่อถ่ายทอดวิสัยทัศน์ ค่านิยม วัฒนธรรมองค์กร และแลกเปลี่ยนความคิดเห็น รับฟังปัญหา พร้อมร่วมหาแนวทางแก้ไข และสร้างสานสัมพันธ์ที่ดีระหว่างผู้บริหารและบุคลากร ในวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2565 ซึ่งมีผู้บริหารและบุคลากรเข้าร่วมกิจกรรมทาง zoom meeting