![post-image](/web/images/thumbnail/20220425112124.jpg)
ร่วมพิธีทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะสาธารณสุขศาสตร์
เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2565 นางสาวปิยะนุช สวัสดี เลขานุการคณะอุตสาหกรรมเกษตร เป็นผู้แทนคณบดี เข้าร่วมพิธีทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะสาธารณสุขศาสตร์ พร้อมกันนี้ ได้นำมอบเงินทำบุญเพื่อร่วมสมทบกองทุนพัฒนาคณะสาธารณสุขศาสตร์ ในพิธีดังกล่าว ณ ลานหน้าคณะสาธารณสุข มหาวิทยาลัยเชียงใหม่