![post-image](/web/images/thumbnail/20220725163503.jpg)
กิจกรรมคลินิกเพิ่มประสิทธิภาพการทำงาน
ในวันที่ 25 กรกฎาคม 2565 สำนักงานคณะอุตสาหกรรมเกษตร ได้จัดกิจกรรมคลินิกเพิ่มประสิทธิภาพการทำงาน เพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับการปฏิบัติงานระหว่างหน่วยงาน และพัฒนาปรับปรุงระบบการทำงาน ซึ่งมีบุคลากรเข้าร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุม ร้านเคลิ้มคอฟฟี่ และทาง zoom meeting