![post-image](/web/images/thumbnail/2022081785853.jpg)
กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
เมื่อวันที่ 12 สิงหาคม 2565 อาจารย์ ดร.สุภเวท มานิยม ผู้ช่วยคณบดี ได้เดินทางไปเป็นผู้แทนคณบดีเพื่อเข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 ณ โรงยิม สนามกีฬาเทศบาลเมืองแม่เหียะ