![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2022/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/22b1c87b-9d6a-4b58-91eb-c9b33fcc6a0a.jpg)
โครงการติดตามผลการดำเนินงานด้านสุขลักษณะที่ดีในการผลิตอาหาร ในเขตเทศบาลตำบลแม่เหียะและตำบลสุเทพ
เมื่อวันที่ 29 สิงหาคม 2565 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมด้วย อาจารย์ ดร.สุภเวท มานิยม ผู้ช่วยคณบดี และอาจารย์ ดร.รณชัย ปรารถนาผล ร่วมให้การต้อนรับ นายสมบุญ เทพอยู่ รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่เหียะ รองศาสตราจารย์บุญลือ เผือกผ่อง รองนายกเทศมนตรีตำบลสุเทพ พร้อมด้วยผู้ประกอบการที่เข้าร่วมโครงการติดตามผลการดำเนินงานด้านสุขลักษณะที่ดีในการผลิตอาหาร ในเขตเทศบาลตำบลแม่เหียะและตำบลสุเทพ โดยได้มีการแลกเปลี่ยนข้อมูลบทบาทของแต่ละหน่วยงานกับอาหารปลอดภัยและกิจกรรมที่ดำเนินการในปัจจุบัน รวมทั้ง ได้มอบใบประกาศนียบัตรให้แก่ผู้ประกอบการเข้าร่วมโครงการฯ ดังกล่าว