![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2022/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/4624db9f-415b-43d8-8604-8dec9eb6b3d0.jpg)
กิจกรรมทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะอุตสาหกรรมเกษตร (ครบรอบ 30 ปี) กิจกรรมส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ และกิจกรรมกีฬาอก.สัมพันธ์ ประจำปี 2565
ผู้ช่วยศาสตราจารย์.ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร รวมทั้งผู้บริหารและบุคลากร ร่วมจัดกิจกรรมทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะอุตสาหกรรมเกษตร (ครบรอบ 30 ปี) กิจกรรมส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ และกิจกรรมกีฬาอก.สัมพันธ์ ประจำปี 2565 ในวันที่ 16 ธันวาคม 2565 โดยมี ศาสตราจารย์ปฏิบัติ ดร.ชรินทร์ เตชะพันธุ์ เป็นประธานในพิธี ในงานดังกล่าวมีแขกผู้มีเกียรติ อาทิ ศาสตราจารย์ ดร.ไพโรจน์ วิริยจารี และคุณติณณ์สัณห์ เทพเกษตรกุล คณะกรรมการอำนวยการประจำคณะอุตสาหกรรมเกษตร รวมถึงหัวหน้าส่วนงาน และผู้แทนส่วนงานต่าง ๆ ในมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ผู้เกษียณอายุราชการ คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษาปัจจุบัน เข้าร่วมงานดังกล่าว