![post-image](/web/images/thumbnail/20230720132821.jpg)
กิจกรรมสัมมนาและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดทำ SIPOC Model และแผนพัฒนาทรัพยากรรายบุคคลสำนักงานคณะอุตสาหกรรมเกษตร
เมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.30-15.00 น.นางสาวปิยะนุช สวัสดี เลขานุการคณะอุตสาหกรรมเกษตร ร่วมกับหัวหน้างานและผู้แทนบุคลากรสำนักงานคณะ ร่วมกิจกรรมสัมมนาและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดทำ SIPOC Model และแผนพัฒนาทรัพยากรรายบุคคลสำนักงานคณะอุตสาหกรรมเกษตร ณ ร้าน WAKO BAKE อ.เมือง จ.เชียงใหม่