![post-image](/web/images/thumbnail/20230804165542.jpg)
ประชุมปิดโครงการวิจัยร่วมกับบริษัท เวลเนส มี จำกัด
วันที่ 4 สิงหาคม 2566 รศ.ดร.พิชญา พูลลาภ รองคณบดีฝ่ายวิจัย พร้อมด้วย ผศ.ดร.จุไรรัตน์ เม้ากำเนิด อาจารย์ประจำสาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ หัวหน้าโครงการ ได้รายงานปิดโครงการ “การศึกษากระบวนการผลิตชาเชียงดาหมักเพื่อสุขภาพ” ร่วมกับคุณอัญชลี ลิ้มเล็งเลิศ และทีมงาน บริษัท เวลเนส มี จำกัด ณ ห้องประชุม 2 อาคารสำนักงานคณะอุตสาหกรรมเกษตร