![post-image](/web/images/thumbnail/20230808113323.jpg)
อบรมการเสริมสร้างค่านิยมองค์กรและการปรับเปลี่ยน mindset ของบุคลากร
คณะอุตสาหกรรมเกษตร ได้จัดอบรมการเสริมสร้างค่านิยมองค์กรและการปรับ mindset ของบุคลากร เพื่อให้บุคลากรได้รับความรู้ และสามารถนำค่านิยมองค์กรมาปรับใช้ในการปฏิบัติงาน ในวันที่ 7 สิงหาคม 2566 โดยมีคุณรัฐภูมิ เฮงรัศมี มาเป็นวิทยากร ซึ่งมีผู้บริหารและบุคลากรเข้าร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุม 4