![post-image](/web/images/thumbnail/20240220104738.jpg)
ร่วมพิธีวันคล้ายวันสถาปนาสถาบันวิจัยพหุศาสตร์ (MDRI) ครบรอบ 1 ปี และงานเปิดตัวสถาบันวิจัยพหุศาสตร์ (Grand Opening)
เมื่อวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร ร่วมเป็นเกียรติและร่วมทำบุญในพิธีทำบุญวันคล้ายวันสถาปนาสถาบันวิจัยพหุศาสตร์ (MDRI) ครบรอบ 1 ปี และงานเปิดตัวสถาบันวิจัยพหุศาสตร์ (Grand Opening) ณ สถาบันวิจัยพหุศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (Multidisciplinary Research Institute)