![post-image](/web/images/thumbnail/20240520180732.jpg)
กิจกรรมงานเลี้ยงน้ำชาแสดงความยินดีแก่บุคลากรที่ได้รับรางวัลและตำแหน่งทางวิชาการ ประจำปี 2567
เมื่อวันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม 2567 คณะอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ได้จัดกิจกรรมงานเลี้ยงน้ำชาแสดงความยินดีแก่บุคลากรที่ได้รับรางวัลและตำแหน่งทางวิชาการ ประจำปี 2567 เพื่อสร้างขวัญกำลังใจและร่วมแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลต่าง ๆ ซึ่งมีผู้บริหาร และบุคลากรเข้าร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุม 4 ชั้น 2 อาคารสำนักงานคณะอุตสาหกรรมเกษตร