![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/491b47ac-c852-48f3-a502-451288bbd52f.jpg)
คณะอุตสาหกรรมเกษตร เยี่ยมสถานที่ Quarantine ของนักศึกษา มช ณ หอพักศูนย์การศึกษามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ หริภุญชัย
เมื่อวันที่ 29 มกราคม 2564 เวลา 17.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุทัศน์ สุระวัง รองคณบดี และเจ้าหน้าที่หน่วยพัฒนาคุณภาพนักศึกษา เดินทางเยี่ยมสถานที่ Quarantine ของนักศึกษา อก.มช. ณ หอพักศูนย์การศึกษามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ หริภุญชัย จังหวัดลำพูน โดยทางมหาวิทยาลัยได้จัดเตรียมสถานที่พัก อุปกรณ์เครื่องใช้ที่จำเป็น และระบบดูแลนักศึกษา ที่ Quarantine รายบุคคล และจัดเจ้าหน้าที่ดูแลนักศึกษาตลอดเวลา เพื่อให้ทางผู้ปกครองมั่นใจในความปลอดภัยของบุตรหลาน
#ลูกช้างทองเราดูแล