![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/ad228f1b-aa0b-41ed-8db1-352234196845.jpg)
การพบปะหารือระหว่างผู้บริหารคณะอุตสาหกรรมเกษตร ผู้แทนจากสภานักศึกษามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และ ผู้แทนจากสโมสรนักศึกษาคณะอุตสาหกรรมเกษตร ครั้งที่ 2/2564
ในวันศุกร์ที่ 9 กรกฎาคม 2564 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทัศน์ สุระวัง รองคณบดี อาจารย์ ดร.สุภเวท มานิยม ผู้ช่วยคณบดี และ หน่วยพัฒนาคุณภาพนักศึกษา ร่วมรับฟังพร้อมทั้งหารือร่วมกันกับ ผู้แทนสภานักศึกษามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และผู้แทนสโมสรนักศึกษาคณะอุตสาหกรรมเกษตร ครั้งที่ 2/2564 ณ ห้องประชุม 3 อาคารสำนักงานคณะอุตสาหกรรมเกษตร