![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/96941d89-ddfc-4738-9517-1e13daf318de.jpg)
การพบปะหารือระหว่างผู้บริหารคณะอุตสาหกรรมเกษตร ผู้แทนจากสภานักศึกษามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และผู้แทนจากสโมสรนักศึกษาคณะอุตสาหกรรมเกษตร
ในวันอังคารที่ 6 กรกฎาคม 2564 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทัศน์ สุระวัง รองคณบดี อาจารย์ ดร.สุภเวท มานิยม ผู้ช่วยคณบดี และเจ้าหน้าที่จากหน่วยพัฒนาคุณภาพนักศึกษา ให้การต้อนรับพร้อมทั้งหารือร่วมกันกับ ผู้แทนสภานักศึกษามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และผู้แทนสโมสรนักศึกษาคณะอุตสาหกรรมเกษตร ณ ห้องประชุม 3 อาคารสำนักงานคณะอุตสาหกรรมเกษตร