![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/a4247adb-c03e-4dbb-91b8-bbf350dff068.jpg)
ความร่วมมือด้านงานวิจัยกับ Providence University ประเทศไต้หวัน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมด้วยรองศาสตราจารย์ ดร. พิชญา พูลลาภ รองคณบดี และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สรญา เขียวนาวาวงศ์ษา ผู้ช่วยคณบดี ร่วมประชุมหารือความร่วมมือด้านการวิจัยเกี่ยวกับการพัฒนาผลิตภัณฑ์จากผลิตผลทางการเกษตรผ่านระบบ Zoom กับ Dr. Chang, Wen-Ching, Vice President for International Affairs/ Program Hostess และ Mr. Mark Lan, Senior Project Manager จาก Providence University ประเทศไต้หวัน เมื่อวันศุกร์ที่ 8 มกราคม 2564 ณ คณะอุตสาหกรรมเกษตร