![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2020/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/dccccabd-ee91-4e11-b0d1-6f13074f8249.jpg)
งานทำบุญคณะอุตสาหกรรมเกษตร มช. และกิจกรรมกีฬา อก.สัมพันธ์
ในวันที่ 18 ธันวาคม 2563 คณะอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จัดพิธีทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะอุตสาหกรรมเกษตร ครบรอบ 28 ปี และกิจกรรมกีฬา อก.สัมพันธ์ โดยมี ผศ.ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมทั้งผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร นักศึกษา ศิษย์เก่า และประชาชน ร่วมกิจกรรม ณ อุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่