![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2020/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/5eafbe02-e848-4d63-aac0-e2bf6d469fa2.jpg)
การบรรยายหัวข้อ Ice Cream Processing and Hygiene และ Instant Noodles Processing and Controlling โดยรุ่นพี่ศิษย์เก่าคณะอุตสาหกรรมเกษตร
เมื่อวันที่ 15 ธันวาคม 2564 คณะอุตสาหกรรมเกษตรได้จัดการบรรยาย ซึ่งได้รับเกียรติจากรุ่นพี่ศิษย์เก่านักศึกษาคณะอุตสาหกรรมเกษตร ในหัวข้อ Ice Cream Processing and Hygiene โดยคุณอดิศร ไตรสินสมบูรณ์ ผู้จัดการทั่วไปและกรรมการผู้จัดการ บริษัท พัสภัณฑ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด และในหัวข้อ Instant Noodles Processing and Controlling ผู้จัดการฝ่ายผลิต บริษัท วันไทยอุตสาหกรรมการอาหาร จำกัด และได้เกียรติจากผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร มอบของที่ระลึกแทนคำขอบคุณแก่วิทยากร ณ ห้องประชุม 4 อาคารสำนักงานคณะอุตสาหกรรมเกษตร