![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2020/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/8ec9b843-7efd-4c75-90b7-a2df63b22fce.jpg)
โครงการอบรม การประเมินผลกระทบจากงานวิจัย สำนักงานสภานโยบายการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรมแห่งชาติ (สอวช.) (Research Impact Assessment Training Program)
เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม 2563 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมด้วย รองศาสตราจารย์ ดร.พิชญา พูลลาภ รองคณบดี และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิธร ใบผ่อง หัวหน้าศูนย์บริการธุรกิจอุตสาหกรรมเกษตร เดินทางไปปฏิบัติงานเพื่อเข้าร่วมการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ โครงการอบรม การประเมินผลกระทบจากงานวิจัย สำนักงานสภานโยบายการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรมแห่งชาติ (สอวช.) (Research Impact Assessment Training Program) ณ ห้องประชุมชั้น 2 สถาบันเกษตราธิการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กรุงเทพมหานคร