![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2020/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/db1dc2d3-2b58-4e29-a508-62a0d1768e01.jpg)
ทิศทางคณะอุตสาหกรรมเกษตรในอนาคต
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๒๖ พฤศจิกายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๓.๓๐ คณะอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จัดการประชุม “ทิศทางคณะอุตสาหกรรมเกษตรในอนาคต” โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีอุตสาหกรรมเกษตร ให้เกียรติเป็นประธาน พร้อมด้วยผู้บริหาร เพื่อให้บุคลากรทุกระดับของคณะอุตสาหกรรมเกษตร ได้มีส่วนร่วมในการวางแผนและกำหนดทิศทางการพัฒนาคณะอุตสาหกรรมเกษตรในอนาคต ณ ห้องประชุม ๔ อาคารสำนักงานคณะ