![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2020/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/017ca824-26d9-4317-8dd7-681e3c89e2ff.jpg)
การจัดการความปลอดภัยและอัคคีภัยในห้องปฎิบัติการ
ด้วยกลุ่มงานห้องปฎิบัติการวิทยาศาสตร์ สำนักวิชาอุตสาหกรรมเกษตร จัดกิจกรรม การจัดการความปลอดภัยและอัคคีภัยในห้องปฎิบัติการ เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2563 ที่มาผ่าน เวลา 08.30-16.00 น. ณ หอประชุมอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ทางสำนักวิชา ขอขอบคุณคณาจารย์ เจ้าหน้าที่ห้องปฎิบัติการ ผู้ช่วยนักวิจัย และนักศึกษาทุกท่านที่ให้ความสนใจเข้าร่วมการฝึกอบรมครั้งนี้