![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2020/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/d2d0c260-0c40-441b-a8f7-49a0617740be.jpg)
กิจกรรมประเพณีนำนักศึกษาใหม่ขึ้นไปนมัสการพระบรมธาตุดอยสุเทพ ประจำปีการศึกษา 2563
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 6 ธันวาคม 2563 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมด้วยผู้แทนนักศึกษาคณะอุตสาหกรรมเกษตร เข้าร่วมกิจกรรมประเพณีนำนักศึกษาใหม่ขึ้นไปนมัสการพระบรมธาตุดอยสุเทพ ประจำปีการศึกษา 2563 ณ วัดพระธาตุดอยสุเทพราชวรวิหาร จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่นักศึกษาใหม่ทุกคน