![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2019/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/31898ba1-56da-4a61-977a-dc44c7566ffd..jpg)
ผู้บริหารคณะอุตสาหกรรมเกษตรเยือน บจก. สงขลาแคนนิ่ง (มหาชน)
เมื่อวันจันทร์ที่ 5 สิงหาคม 2562 ผศ. ดร. สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร พร้อมด้วย ผศ. ดร. สุทัศน์ สุระวัง รองคณบดี และอาจารย์ประจำสาขาวิชาเทคโนโลยีผลิตภัณฑ์ทางทะเล ได้เดินทางไปเยือนบริษัทสงขลาแคนนิ่ง จำกัด (มหาชน) จังหวัดสงขลา โดยมีวัตถุประสงค์หลักเพื่อไปร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ และพบปะผู้บริหารของบริษัท สงขลาแคนนิ่ง จำกัด (มหาชน) เพื่อหารือแนวทางการทำวิจัยและนิเทศนักศึกษาร่วมกัน