![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/6698bd22-a491-4157-9866-f53786a13bd7.jpg)
พิธีแสดงความยินดี และงานเลี้ยงน้ำชาแก่คณาจารย์คณะอุตสาหกรรมเกษตร ที่ได้รับตำแหน่งทางวิชาการ และได้รับรางวัลต่างๆ ประจำปี พ.ศ. 2564
เมื่อวันที่ 1 กันยายน 2564 ผู้ช่วยศาสตราจายร์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร มอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับบุคลากรที่ได้รับตำแหน่งทางวิชาการ และบุคลากรที่ได้รับรางวัลต่าง ๆ ในพิธีแสดงความยินดี และงานเลี้ยงน้ำชาแก่คณาจารย์คณะอุตสาหกรรมเกษตร ที่ได้รับตำแหน่งทางวิชาการ และได้รับรางวัลต่าง ๆ ประจำปี พ.ศ. 2564 โดยมีบุคลากร ร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุม 4 และผ่านระบบ Online