![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/809ae32f-fd18-47e7-a4d2-1ec390ee2e61.jpg)
รับมอบชุดตรวจ Antigen Test Kit หาเชื้อโควิด-19 จำนวน 500 ชุด จากศิษย์เก่าสาขา PDT รหัส 53
คณะอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ขอขอบคุณ คุณจุลสิทธิ์ เย็นเมตตากุล ศิษย์เก่าคณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาเทคโนโลยีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ รหัส 531310180 ที่ให้การสนับสนุน มอบชุดตรวจ Antigen Test Kit หาเชื้อโควิด-19 จำนวน 500 ชุด ให้แก่คณะฯ โดยมีผู้ช่วยศาสตรจารย์ ดร.สุทัศน์ สุระวัง รองคณบดี รับมอบ โดยทางคณะฯ จะได้นำไปใช้ประโยชน์ ในกิจกรรมพัฒนานักศึกษาต่างๆ ต่อไป
#ลูกช้างทองเราดูแล
#อกมช