![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/3111a071-c546-4aa4-8a56-0b6899bda7d2.jpg)
อบรมพัฒนาทักษะ หลักสูตรหลักคิดเพื่อการสื่อสารและประสานงาน (Collaborative Mindset & Communication)
เมื่อวันที่ 27 กันยายน 2564 สาขาวิชาเทคโนโลยีผลิตภัณฑ์ทางทะเล ได้จัดอบรมพัฒนาทักษะ หลักสูตรหลักคิดเพื่อการสื่อสารและประสานงาน (Collaborative Mindset & Communication) ภายใต้โครงการสร้างบัณฑิตพันธุ์ใหม่เพื่อสร้างกำลังคนที่มีสมรรถนะสูงสำหรับอุตสาหกรรม New Growth Engine ตามนโยบาย Thailand 4.0 และการปฏิรูปอุดมศึกษาไทย