![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/80597c0f-2f0f-4706-97e8-6d017eb5af26.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ อก.มช. ที่ได้รับทุนอุดหนุนการวิจัยจาก The Murata Science Foundation ประจำปี 2564
CONGRATULATIONS! ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ ดร.สุพัฒน์ พงษ์ไทย อาจารย์ประจำสาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร และ อาจารย์ ดร.ศรินทร์ทิพย์ ธนัคฆเศรณี อาจารย์ประจำสาขาวิชาเทคโนโลยีการบรรจุ ที่ได้รับทุนอุดหนุนการวิจัยจาก The Murata Science Foundation ประจำปี 2564 และได้เข้าร่วมพิธีมอบทุนอุดหนุนการทำวิจัย ที่ หอเกียรติยศ (Hall of Fame) คณะวิศวกรรมศาสตร์ เมื่อวันที่ 1 ตุลาคม 2564