![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2021/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/9a486b04-a96b-4142-a0db-169a4ff83551.jpg)
คณะอุตสาหกรรมเกษตร และ คณะแพทยศาสตร์ หารือความร่วมมือทางวิชาการร่วมกัน
เมื่อวันที่ 29 กันยายน 2564 คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร ผศ.ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ พร้อมด้วยทีมผู้บริหาร, หัวหน้าสำนักวิชาอุตสาหกรรมเกษตร, หัวหน้าสาขาวิชาทั้ง 6 สาขา เข้าพบและหารือกับคณะแพทยศาสตร์ โดยคณบดีคณะแพทยศาสตร์ ศ.(เชี่ยวชาญพิเศษ) นพ.บรรณกิจ โลจนาภิวัฒน์ พร้อมทีมผู้บริหารเข้าร่วมหารือในครั้งนี้ ซึ่งจะเป็นการสร้างความร่วมมือกันทั้งด้านการวิจัยและการสร้างหลักสูตรร่วมกันในอนาคตต่อไป