![post-image](https://www.cmu.ac.th/content/Article/2022/b8487fde-0635-4a53-bfcc-e1b04d9df0ba/f14660b5-d5cb-44e9-9fc7-2fe9565859d6.jpg)
ร่วมเป็นเกียรติในพิธีประกาศเกียรติคุณและเชิดชูเกียรตินักศึกษาเก่ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ดีเด่น ประจำปี 2563
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 13 มกราคม 2565 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ คณบดีคณะอุตสาหกรรมเกษตร ร่วมเป็นเกียรติในพิธีประกาศเกียรติคุณและเชิดชูเกียรตินักศึกษาเก่ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ดีเด่น ประจำปี 2563 ในการนี้ คณบดีพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมนำมอบช่อดอกไม้เพื่อแสดงความยินดีแด่ ศาสตราจารย์ ดร.ไพโรจน์ วิริยจารี เนื่องในโอกาสที่ได้รับการประกาศเกียรติคุณ “นักศึกษาเก่ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ดีเด่น ประจำปี 2563” สาขาวิชาการ โดยพิธีดังกล่าวได้จัดขึ้น ณ ศาลาธรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่